Kwanakin baya aka yi yayin jirkita hoto zuwa cartoon a kafafen sada zumunta, abin da ya ɗauki hankalin mutane da dama.

An riƙa musayar waɗannan hotuna tsakanin ƴan uwa da abokan arziƙi.

Masoya ma sun riƙa jirkita hotunan masoyansu domin dai nuna musu cewa ana tare, kuma akwai amana.

 

Yadda zaka mayar da hotonka zuwa Cartoon

Akwai manhajoji da dama da ke bada damar ka yi wannan a wayarka ta salula, amma zamu ɗauki guda ɗaya mu yi bayani a kansa.

  1. Ka shiga Play Store ka yi searching manhajar “Toon Me”.
  2. Ka yi downloading
  3. Ka buɗe manhajar
  4. Zai buɗo maka ire-iren zanen siffar mutane
  5. Sai ka zaɓi wanda kake so
  6. Daga nan zai baka dama ka ɗauko hoto daga cikin wayarka
  7. Sai ka ɗauko hotonka ko na wanda kake son yiwa na sa haka
  8. A nan zai baka inda zaka zaɓi girman hoton
  9. Sai ka dannan alamar kibiya a gefe
  10. Daga nan manhajar Toon Me zata fara aikin jirkita hotonka.
  11. Akwai alamar “T” domin ka yi rubutu a kan hoton, idan baka buƙatar rubutu sai ka wuce.
  12. Sai sauke hoto zuwa kan wayarka, zaka ga “Share & Save” sai ka shiga.

 

Yadda zaka cire logon Toon Me daga jikin hoton da ka gyara

Waɗannan manhajoji ana biyan kuɗi domin samun damar amfani da su, saboda haka idan baka biya ba, za su maƙala tambarinsu a jiki.

Yadda zaka cire tambarin ba tare da biyan ko sisi ba, shi ne ka danna kan tambarin zai baka zaɓi domin kallon tallan bidiyo a madadin ka biya kuɗi.

 

Ku latsa bidiyon da ke ƙasa domin kallon yadda zaku haɗa naku hoton:

One Reply to “Toon Me: Yadda zaka canja hotonka zuwa Cartoon a waya”

  1. Very educative.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You may use these <abbr title="HyperText Markup Language">HTML</abbr> tags and attributes: <a href="" title=""> <abbr title=""> <acronym title=""> <b> <blockquote cite=""> <cite> <code> <del datetime=""> <em> <i> <q cite=""> <s> <strike> <strong>

*